--««-‘๑’-•Forum trường THPT Trần Nguyên Hãn HP•--««-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

--««-‘๑’-•Forum trường THPT Trần Nguyên Hãn HP•--««-‘๑’-

Nơi giao lưu, làm quen của teen trường THPT Trần Nguyên Hãn Hải Phòng

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Emoticon ngộ nghĩnh cho Yahoo Messenger

Go down 
Tác giảThông điệp
iloveyousomuch
Super Moderator
Super Moderator

Nam Tổng số bài gửi : 3
Coins Coins : 710
Danh tiếng : 0

Emoticon ngộ nghĩnh cho Yahoo Messenger Empty
Bài gửiTiêu đề: Emoticon ngộ nghĩnh cho Yahoo Messenger   Emoticon ngộ nghĩnh cho Yahoo Messenger EmptySun Sep 12, 2010 4:27 pm

Có đôi khi, các emoticon/s sẵn có trong YM! không đủ cho nhu cầu bày tỏ cảm xúc của teens nhà mình, vậy phải làm sao bây giờ?

Đơn giản cực kì, bạn chỉ cần clickhere để download phần mềm hỗ trợ này (dung lượng chỉ có gần 4Mb thôi nhá) về máy tính.

Sau khi setup thành công, bạn theo đường dẫn sau: C:\\Program Files\\Macrogaming\\SweetIM để kích hoạt file SweetIM.exe này nhá!

Bây giờ thì bạn chỉ việc sign in vào Yahoo Messenger, tự động bạn sẽ nhìn thấy một thanh công cụ hoàn toàn mới nằm ngay trong cửa sổ chat của bạn.^^ (có cả hiệu ứng âm thanh, share v.v…)

Đây là một số emoticon/ cực kì “funny”, teens nhà mình thoải mái mà "chơi" thôi. Hehe

Note: Nhưng mà í, phần mềm này chỉ hỗ trợ cho những teens nào cài SweetIM mà thôi, vì thế hãy giới thiệu với bạn bè mình để có thêm nhiều “cảm xúc” khi chat nữa nhá!

Emoticon ngộ nghĩnh cho Yahoo Messenger
Trang 1 trong tổng số 1 trang